Jx2 Trung Quốc
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để tham gia
Jx2 Trung Quốc
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để tham gia
Jx2 Trung Quốc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Jx2 Trung Quốc

ĐẠI HỘI VÕ LÂM

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập)

Go down 
thanhdkk
nghitru
†∫η ﭐ¸Ω ∫ι ™
tieuham
8 posters
Tác giảThông điệp
tieuham

Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập)   Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) EmptySat Apr 14, 2012 4:24 pm

Bây giờ thì mọi người ai cũng bắt đầu biết đến kỹ năng sống thu thập rồi nhỉ, và phải đi tìm kiếm cái công cụ thu thập. Vậy tui bỏ công viết thêm bài chỉ mọi người cách kiếm nó, thông qua làm nv Bang Hội.
Sẵn tui khuyến nghị mọi người nên tự lập 1 bang riêng cho mình luôn đi, như thế sẽ có nhiều thuận lợi.

1. Gia nhập bang hội: ngoài nộp vật phẩm ở Thành Đô Tiêu Sư để lấy Truyền Âm Phù rao trênh kênh công cộng, gia nhập bang hội xong còn có thể làm nv bang hội.

2. Gặp NPC Võ Lâm Minh - Thưởng Thiện Phạt Ác để nhận nv
Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) 20120414160918

Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) 20120414160931

3. Số chu kỳ nhiệm vụ làm được mỗi tuần = 10+ đẳng cấp bang hội*10. Mỗi chu kỳ nv có 10 nv nhỏ: thường là đi đưa vật phẩm, đánh quái, giao vật phẩm của kỹ năng nấu ăn... Như trong hình có thể làm 30 chu kỳ nv mỗi tuần.
Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) 20120414160939

4. Nhận được Thưởng Thiện Phạt Ác Lệnh, nhấn chuột phải vào lệnh để nhận và trả nhiệm vụ , như tui tui để trong ô số 4 mỗi khi nhận hay trả nhấn số 4 là xong.
Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) 20120414161906

Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) 20120414161121

Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) 20120414162111

5. Hoàn thành xong 1 chu kỳ nv sẽ thấy trong bảng nhiệm vụ là 10/10 thì lại NPC Thưởng Thiện Phạt Ác để trả nv, mỗi lần trả nv nhận được điểm cống hiến.
Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) 20120414161718

6. Qua NPC Nga Mi Mạc Yên Vũ đổi điểm cống hiến ra vật phẩm mình cần。
Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) 20120414161139
Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) 20120414161146
Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) 20120414161157

. Tuần trước có làm nv BH thì tuần này lại NPC Thưởng Thiện Phạt Ác để nhận thưởng.

Đấy chỉ là cơ bản, làm nv Bang Hội dần dần sẽ có rất nhiều cái hay, có thể nhận được Thế Thân Phù, Tẩy Tuỷ, Vô Ngấn Thuỷ...

P/S: lần sau tui chỉ rồi ko ai nghe tui ko chỉ lại như vầy nữa đâu Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) 1212055764
†∫η ﭐ¸Ω ∫ι ™

†∫η ﭐ¸Ω ∫ι ™

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập)   Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) EmptySat Apr 14, 2012 5:28 pm

A chỉ cách tạo bang đj, và rao mua lb ntn, nv nộp rác nge nój kn nhjều lắm sẵn a chỉ luôn...
nghitru

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập)   Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) EmptySat Apr 14, 2012 6:09 pm

hay do:!
tieuham

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập)   Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) EmptySat Apr 14, 2012 6:37 pm

À quên, làm nv Bang Hội còn có thể kiếm được Kim Tệ ( tiền để mua vật phẩm trong Thương Thành), với lại các loại phần thưởng của nv Bang Hội đều có thể gd được.
thanhdkk

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập)   Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) EmptySat Apr 14, 2012 7:18 pm

bây h tui qua sever mấy người chơi có thể nào cho tui mượn 1 ac Thúy yên kéo không Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) 851642533 ai có send qua YH : nguyen.van_thanh@yahoo.com thanks cày sever có 1 mình chán quá
ketamin_soicodon

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập)   Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) EmptySat Apr 14, 2012 7:32 pm

thanks tieuham tui dang can thanks ong nhieu Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) 3596227959
†∫η ﭐ¸Ω ∫ι ™

†∫η ﭐ¸Ω ∫ι ™

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập)   Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) EmptySat Apr 14, 2012 9:52 pm

A Tjeuham trả lờj thắc mắc em có pm trong nick của a gjùm e.
tieuham

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập)   Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) EmptySat Apr 14, 2012 11:38 pm

Trong game hiện nay thì có vài loại nv mà mọi người hay đi làm:
- Nhiệm vụ nhận nhiều nhất là ở Thất Lạc Nham: làm nv tăng danh vọng Võ Lâm Minh để mua đồ, ví như mấy cái uẩn linh cấp 4,5...
- Nhiệm vụ có phần thưởng hấp dẫn nhất là nv Bang Hội: ngoài nhận được phần thưởng trực tiếp mỗi lần làm nv là vật phẩm hoặc J thì còn được điểm cống hiến để đổi vật phẩm. Và còn vô số phần thưởng cái loại mỗi khi hoàn thành nv.
Như lúc nãy mới thấy Bằng chạy nv 1 tí đến cái nv nó bảo nộp 3 mảnh huyền thiết, nộp xong được ngay 30J. Hồi chiều trong lúc viết bải tui cũng nhận nv bảo nộp thế thân phù, nộp xong nhận thưởng vật phẩm trị giá ko dưới 500J.
Số nv cũng rất nhiều, điểm cống hiến thì từ từ làm nv nó sẽ tăng.
lamjiathoai

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập)   Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) EmptySun Apr 15, 2012 5:18 am

Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) 2896665862 cái này mới biết
b00mpzovip01

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập)   Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) EmptySun Apr 15, 2012 6:22 am

Phải có bang Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) 997541006
ketamin_soicodon

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập)   Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) EmptySun Apr 15, 2012 6:55 am

lamjiathoai đã viết:
Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) 2896665862 cái này mới biết
Thoại Lúc nào chẳng mới biết
thanks đi
ketamin_soicodon

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập)   Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) EmptySun Apr 15, 2012 6:56 am

b00mpzovip01 đã viết:
Phải có bang Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) 997541006
tiền đâu vô bang china đi
†∫η ﭐ¸Ω ∫ι ™

†∫η ﭐ¸Ω ∫ι ™

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập)   Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) EmptySun Apr 15, 2012 7:02 am

A Th từ từ ổng chỉ cách tạo bang cho, mà khó nhất là mua lb và mình k bjết gjá cả, có khj bị lừa hack gjao dịch nữa, vậy phảj kêu nó bày bán, mà gjao tjếp lạj gặp khó khăn
p.s mà cảm ơn a Th nha
tieuham

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập)   Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) EmptySun Apr 15, 2012 8:55 am

Để lập bang thì đem 100J và 1 cái Hội Minh Lệnh Bài đến Võ Lâm Minh gặp Bách Hiểu Sinh để chọn lập bang.
Hội Minh Lệnh Bài bán trong Thương Thành, có thể rao mua của người khác. Giá 1 vạn Kim Tệ như kia thì sv mình 5000J là có thể mua được, quan trọng là mọi người tiến hành đóng góp để đủ tiền đi đã.
Sau khi lập bang rồi thì mọi thành viên trong bang làm nv Bang Hội sẽ được điểm cống hiến cá nhân và cống hiến cho Bang Hội, điểm cống hiến cá nhân do cá nhân lãnh, điểm cống hiến Bang Hội bang chủ có thể đem đi đổi các vật phẩm rất rất có giá trị.
Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) 20120415084522
†∫η ﭐ¸Ω ∫ι ™

†∫η ﭐ¸Ω ∫ι ™

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập)   Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) EmptySun Apr 15, 2012 9:19 am

Vậy ít nhất mỗj ng góp 200v để lập bang, cáj này chắc phảj để sau thi mớj cày chứ gjờ chưa rãnh, tuần sau, sau nữa thj rồj
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập)   Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) EmptyThu Apr 19, 2012 12:58 pm

Có ai chịu hi sinh đâu Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) 2896665862 Toàn là có sẳn thì ăn còn không có thì thôi hà dân VN thường vậy Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) 1330857165
https://jx2china.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập)   Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập) Empty

Nhiệm vụ Thưởng Thiên Phạt Ác (Phần Thưởng: Công cụ thu thập)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nhiệm vụ thường nhật: Võ Lâm Minh Hiệu Trường ( phần thưởng: đá hạo nguyệt)
» Sự kiện: Thu Thập Lửa Tà Hỏa và Boss Thiên Âm Giáo
» tính năng: phạn thiên lâm
» JWchina - Tính năng Ngũ Hành Thiên Nghĩa (Phần 2)
» quyết chiến cửu châu: thái nhất lạc-phạn thiên lâm