Jx2 Trung Quốc
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để tham gia
Jx2 Trung Quốc
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để tham gia
Jx2 Trung Quốc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Jx2 Trung Quốc

ĐẠI HỘI VÕ LÂM

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

các bác ơi sao em đang chơi cái nó log out

Go down 
Tác giảThông điệp
v7412369

các bác ơi sao em đang chơi cái nó log out Empty
Bài gửiTiêu đề: các bác ơi sao em đang chơi cái nó log out   các bác ơi sao em đang chơi cái nó log out EmptySat Sep 29, 2012 10:40 am

tình hình là đang chơi ngon lành tụ nhiên bị log acc ra màn hình đăng nhập. đăng nhập lại đến khúc chọn char rùi vô game cái bị out ra tiếp. thử lại rất nhiều lần vẫn vậy. có mấy bác kêu do chưa update phiên bản nhưng mà em đang xài cái jw 6.7 là bản mới nhất hiện giờ rồi. ai pro bik fix lỗi này thì chỉ em với. tks trc. đang chơi con TY vũ tiên 78 rùi mà bị dis ức chế wa'. mới giả gái xin đc bác tàu khựa kia đc 1k v :U
v7412369

các bác ơi sao em đang chơi cái nó log out Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: các bác ơi sao em đang chơi cái nó log out   các bác ơi sao em đang chơi cái nó log out EmptySat Sep 29, 2012 10:59 am

ko ai pm hết zạ chài... đau khổ wa đi ak các bác ơi sao em đang chơi cái nó log out 851642533

các bác ơi sao em đang chơi cái nó log out
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» các bác chơi vn gì nhỉ
» Tuyến nhiệm vụ ở thành mới (Võ Lâm Minh đàng)
» Hướng dẫn đăng ký tài khoản và đặt tên nhân vật game JW Trung Quốc (bản 10 phái)
» chơi lại jx2 tq
» có ai còn chơi jw nữa k